| Model: | R-MVN10FRAX |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Loại nồi: | Nồi cơm điện nắp gài |
| Dung tích: | 1 lít |
| Công suất: | 500W |
| Chất liệu lòng nồi: | Hợp kim nhôm phủ chống dính |
| Chế độ nấu: | Nấu cơm, Giữ ấm |
| Màn hình hiển thị: | Không |
| Chiều dài dây điện: | 108 cm |
| Khay hấp thực phẩm: | Có |
| Công nghệ nấu: | 1D (tỏa nhiệt từ 1 hướng) |
| Chức năng giữ ấm: | Có |
| Phụ kiện: | Xửng hấp, muỗng cơm, cốc đong |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.3 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 240 x 255 x 220 mm |
Nồi cơm điện Panasonic 1 lít SR-MVN10FRAX
1.590.000₫ Giá gốc là: 1.590.000₫.1.190.000₫Giá hiện tại là: 1.190.000₫.(Giá đã bao gồm 10% VAT)
- Thiết kế nhỏ gọn dạng nắp gài tiện lợi dễ sử dụng
- Lòng nồi dày 1.433mm cho cơm chín thơm ngon
- Hợp kim nhôm phủ chống dính cao cấp, độ bền tốt
- Đi kèm nồi là xửng hấp thực phẩm đa chức năng
Sản phẩm tương tự
Quạt hút âm trần SenKo HT200
390,000đ
Quạt treo Senko TC1626
359,000đ
Quạt hút Senko H200
389,000đ
Nồi cơm điện Sharp 2.8 lít KSH-D28V
1,190,000đ
Nồi Cơm Điện Sharp 1.8 Lít KS-N182ETV "SW"
1,190,000đ
Nồi cơm điện Sharp 3.8 lít KSH-D40V
1,390,000đ
Nồi cơm điện Sharp 5 lít KSH-D55V
2,490,000đ
Nồi cơm điện Sharp 10 lít KSH-D1010V
3,990,000đ


Đánh giá Nồi cơm điện Panasonic 1 lít SR-MVN10FRAX