| Số cửa tủ: | 2 |
| Dung tích tổng (L): | 600L |
| Dung tích thực ngăn đông (L): | 228L |
| Dung tích thực ngăn mát (L): | 372L |
| Chiều rộng (mm): | 910 mm |
| Chiều cao (mm): | 1770 mm |
| Chiều sâu (mm) | 730 mm |
| Môi chất lạnh: | R600a / 68g |
| Màu sắc: | Dark Silver / Xám Đen |
| Chất liệu cửa tủ: | Metal / Kim loại |
| Khối lượng tủ (kg): | 90 kg |
| CÔNG NGHỆ (-) | |
| Inverter: | Có |
| Công nghệ diệt khuẩn: | Có |
| Khử mùi: | Có |
| Hệ thống làm lạnh nhanh: | Có |
| TÍNH NĂNG CỦA TỦ LẠNH (-) | |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng |
| Màn hình hiển thị nhiệt độ bên ngoài: | Có |
| Tính năng khóa trẻ em: | Có |
| Tính năng chuông báo cửa: | Có |
| Chế độ tiết kiệm điện: | Có |
| CẤU TẠO NGĂN MÁT (-) | |
| Hệ thống đèn – ngăn mát: | Có |
| Ngăn/hộc rau, quả, trái cây: | 2 |
| Vỉ (ngăn) trứng: | Có |
| Khay kính chịu lực – ngăn mát: | 2 |
| Ngăn đựng tại cửa tủ ngăn mát: | 4 |
| Hộc chứa thực phẩm tươi: | 1 |
| CẤU TẠO NGĂN ĐÔNG (-) | |
| Hệ thống đèn: | Có |
| Vỉ đá viên | Có |
| Khay kính chịu lực: | 2 |
| Ngăn đựng tại cửa tủ: | 4 |
| Hộc ngăn đông: | 3 |
Tủ lạnh Sharp Inverter Side By Side SJ-SBXP600V-DS
18.890.000₫ Giá gốc là: 18.890.000₫.17.890.000₫Giá hiện tại là: 17.890.000₫.(Giá đã bao gồm 10% VAT)
Đặc điểm nổi bật:
Chế độ tiết kiệm năng lượng
Chế độ làm lạnh nhanh Express Freezing
Chức năng chuông báo cửa mở lâu
Công nghệ PCI kháng khuẩn, khử mùi
Chức năng khóa trẻ em

Sản phẩm tương tự
Tủ lạnh mini Hisense HR05DB 45 lít
2,790,000đ
Tủ lạnh Samsung Inverter 382 lít RT38CG6584B1SV
12,090,000đ
Tủ lạnh Sharp Inverter 215 Lít SJ-X215V-SL
5,890,000đ
Tủ Lạnh Sharp Inverter 198 Lít SJ-X198V-SL
5,790,000đ
Tủ lạnh Hitachi Inverter 466 lít Multi Door HR4N7522DSDXVN
20,890,000đ
Tủ lạnh Samsung Inverter 406 lít RT42CG6584S9SV
14,090,000đ
Tủ Lạnh Sharp Inverter 215 Lít SJ-X215V- DG
6,190,000đ
Tủ lạnh Samsung Inverter 406 lít RT42CG6584B1SV
13,190,000đ






Đánh giá Tủ lạnh Sharp Inverter Side By Side SJ-SBXP600V-DS