| Model | VH-1099K3A |
| Thương hiệu | Sanaky |
| Loại | Tủ đông 1 ngăn 2 cánh dàn đồng |
| Dung tích | 750 Lít |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Kích thước (D x R x C mm) | 2075 x 757 x 837 mm |
| Trọng lượng | 112 kg |
| Điện năng tiêu thụ | 220V/50Hz (KW/24h) |
| Công suất tiêu thụ | 373,2 W |
| Tiết kiệm điện | inverter |
Tủ Đông Trưng Bày Sanaky Inverter VH-1099K3A 750 lít
29.990.000₫ Giá gốc là: 29.990.000₫.28.990.000₫Giá hiện tại là: 28.990.000₫.(Giá đã bao gồm 10% VAT)
Đặc điểm nổi bật
- Dàn lạnh ống đồng (Làm lạnh cực nhanh)
- Công nghệ inverter (Siêu tiết kiệm điện)
- Gas R134a/200Gr*2
- Trang bị giỏ đựng (Tiện dụng)
- Trang bị bánh xe (Dễ dàng di chuyển)
Sản phẩm tương tự
Tủ đông Sanaky VH-1799HY
41,890,000đ
Tủ đông Sanaky VH-2399HY
54,990,000đ
Tủ đông mặt kính cong Sanaky VH-682K 680 lít
15,290,000đ
Tủ đông Toshiba Inverter 201 lít GR-RC265CM-PMV(01)
5,490,000đ
Tủ đông Hisense Inverter 300 Lít FC380D4EWC1
7,690,000đ
Tủ đông mặt kính cong Sanaky VH-682K 680 lít
15,290,000đ
Tủ Đông Sanaky VH-999K
24,990,000đ
Tủ đông Toshiba Inverter 143 lít GR-RC185CM-PMV(01)
5,190,000đ


Đánh giá Tủ Đông Trưng Bày Sanaky Inverter VH-1099K3A 750 lít