| Model: | QA85QN85DBKXXV |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Loại Tivi: | Tivi QLED |
| Kích thước màn hình: | 85 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Tần số quét: | 120 Hz |
| Bộ vi xử lí: | Bộ xử lý AI NQ4 thế hệ 2 |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi 3D: | Không |
| Tivi màn hình cong: | Không |
| HDR: | HDR 10+ |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | AI Customization Mode, Real Depth Enhancer Pro, Neo Quantum HDR, AI HDR Remastering, HDR Brightness Optimizer, Quantum Matrix, Supreme UHD Dimming, Wide Viewing Angle, EyeComfort |
| Công nghệ âm thanh: | Q symphony Next, Object Tracking Sound với Dolby Atmos (OTS), Active Voice Amplifier, Adaptive Sound Pro |
| Tổng công suất loa: | 40W |
| Cổng WiFi: | Wifi 5 |
| Cổng Internet (LAN): | 1 |
| Cổng HDMI: | 4 |
| Cổng Optical: | 1 |
| Cổng USB: | 2 x USB A |
| Chia sẻ thông minh: | Bluetooth 5.2 |
| Hệ điều hành – Giao diện: | Tizen |
| Bộ nhớ: | DDR 2.5G, Flash 8G |
| Mạng xã hội: | VieON, Galaxy Play, FPT Play, ClipTV, TV360, VTVcab ON |
| Điều khiển bằng cử chỉ: | Không |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Trợ lý ảo Tiếng Việt Bixby : Tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt |
| Nhận diện khuôn mặt: | Không |
| Kích thước có chân đế: | 1892.4 x 1141.4 x 309.3 mm |
| Kích thước không chân đế: | 1892.4 x 1082.9 x 47.0 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 49.7 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 42.5 kg |
Smart Tivi Neo QLED Samsung 4K 85 inch QA85QN85D – 85QN85DB
83.890.000₫ Giá gốc là: 83.890.000₫.82.890.000₫Giá hiện tại là: 82.890.000₫.(Giá đã bao gồm 10% VAT)
Độ phân giải 4K
Hệ điều hành Tizen
Tần số quét 120Hz
Bộ xử lý AI NQ4 thế hệ 2
Công nghệ hình ảnh AI HDR Remastering
Hệ thống âm thanh vòm Dolby Atmos
Tìm kiếm bằng giọng nói với trợ lý ảo Bixby có tiếng Việt.
Sản phẩm tương tự
Smart Tivi Coocaa FHD 43 inch Wifi 43S3U
4,829,000đ
Google Tivi Hisense 4K 43 inch 43A6500H
6,590,000đ
Google Tivi Sony 4K 50 inch 50S30
16,490,000đ
Google Tivi TCL 32 inch 32S5400
4,790,000đ
Google Tivi Sony 4K 55 inch 55S30
18,690,000đ
Android tivi Darling 32 inch 32HD964T2
3,289,000đ
Google Tivi Toshiba 4K 50 inch 50C350LP
9,119,000đ
Android Tivi Sharp 32 inch 2T-C32EG2X
4,990,000đ




Đánh giá Smart Tivi Neo QLED Samsung 4K 85 inch QA85QN85D – 85QN85DB