| Loại quạt: | Quạt đứng |
| Lồng quạt | Sắt |
| Công suất | 55W |
| Điện áp | 220V-240V~ |
| Chế độ gió: | Gió thường |
| Mức gió | 3 mức |
| Lưu lượng gió max | 3500 m^3/h |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng |
| Loại motor: | Bạc thau |
| Đường kính cánh quạt: | 7 cánh – 35 cm, nhựa PP |
| Chiều dài dây điện: | 167 cm |
| Sản xuất tại: | Việt Nam |
| Năm ra mắt: | 2026 |
| Màu sắc | Xanh xám |
| Kích thước (mm) | 420x400x1240 |
| Khối lượng NW (Kg) | 4.3 Kg |
| Khối lượng GW (Kg) | 5.1 Kg |
Quạt Đứng Rapido (Điều khiển từ xa) RWF-45SGD-1
Giá gốc là: 2.190.000₫.1.590.000₫Giá hiện tại là: 1.590.000₫.(Giá đã bao gồm 10% VAT)
-
Bảng điều khiển cảm ứng: Thao tác hiện đại, trực quan với 3 mức gió tùy chỉnh.
-
Hệ thống 7 cánh quạt 35cm: Tạo ra lưu lượng gió lớn 3500 $m^3/h$ nhưng vẫn mát dịu, êm ái.
-
Motor bạc thau bền bỉ: Đảm bảo vận hành ổn định, giảm ma sát và tăng tuổi thọ động cơ.
-
Motor đảo gió riêng biệt: Góc đảo gió rộng 70-75 độ giúp phân bổ luồng khí mát đều khắp.
-
Chiều cao linh hoạt: Thân quạt điều chỉnh được độ cao tùy theo nhu cầu sử dụng thực tế.
-
Lồng quạt sắt & chân đế chữ L: Đảm bảo sự chắc chắn và hỗ trợ tháo lắp vệ sinh cực kỳ nhanh chóng.




Đánh giá Quạt Đứng Rapido (Điều khiển từ xa) RWF-45SGD-1