| Thông số kỹ thuật | |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Loại Gas lạnh | R32 |
| Loại máy | Mono – Loại 1 chiều lạnh (chỉ làm lạnh) |
| Công suất làm lạnh | 2.0 Hp (2.0 Ngựa) – 18.000 Btu/h |
| Sử dụng cho phòng | Diện tích 24 – 30 m² hoặc 72 – 90 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng) |
| Nguồn điện (Ph/V/Hz) | 1 Pha, 220 – 240 V, 50Hz |
| Công suất tiêu thụ điện | 1.528 kW/h |
| Kích thước ống đồng Gas (mm) | 6/12 |
| Dàn Lạnh | |
| Model dàn lạnh | TH-TC18FSFA |
| Kích thước dàn lạnh (mm) | 29.4 x 91 x 20.6 cm |
| Trọng lượng dàn lạnh (Kg) | 13 Kg |
| Dàn Nóng | |
| Model dàn nóng | TH-TH18FSFA |
| Kích thước dàn nóng (mm) | 60.2 x 85.3 x 34.9 cm |
| Trọng lượng dàn nóng (Kg) | 38 Kg |
Sản phẩm tương tự
Điều hòa âm trần Panasonic 42000BTU 1 chiều S-42PU1H5B/U-42PN1H8
36,890,000đ
Máy lạnh Hitachi Inverter 1 HP RAC/RAK-DJ10PCASVX
9,390,000đ
Điều hòa âm trần Panasonic 18000BTU 1 chiều S/U-18PU3HA5
32,890,000đ
Điều hòa âm trần Panasonic 1 chiều inverter 24.000BTU CU-S24MBZ/CS-S24MB4ZW
31,690,000đ
Máy lạnh âm trần Panasonic Inverter 2 HP S-1821PU3HA/U-21PRH1H5
37,590,000đ
Điều hòa âm trần Panasonic 48000BTU 1 chiều S-50PU1H5B/U-50PN1H8
40,490,000đ
Máy lạnh âm trần Panasonic Inverter cao cấp 6.0 HP (6 Ngựa) S-3448PU3HA/U-48PRH1H8 - 3 Pha
63,790,000đ
Máy lạnh Reetech Inverter 2 HP RTV/RCV18-TC-BI
14,590,000đ


Đánh giá Máy lạnh treo tường Akino TH-TC18FSFA 2.0 HP