| Loại máy: | Điều hòa treo tường 1 chiều |
| Thương hiệu: | Midea |
| Mã sản phẩm: |
MSAFII-10CRN8
|
| Công suất làm lạnh: | ≤ 9000 BTU |
| Công suất sưởi ấm: | Không có sưởi ấm |
| Phạm vi hiệu quả | Dưới 15m² |
| Dòng sản phẩm: | 2023 |
| Xuất xứ: | Thái Lan |
| Thời gian bảo hành: | 3 năm toàn máy, 5 năm máy nén |
| Độ ồn trung bình: | 38/34/28 dB |
| Loại Gas: | R32 |
| Chất liệu dàn tản nhiệt: | Ống dẫn gas bằng Đồng – Lá tản nhiệt bằng nhôm được mạ vàng |
| Tiêu thụ điện: | 0.78 kW/h |
| Công nghệ tiết kiệm điện: | Không có Inverter |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi: | Lưới lọc bụi HD mật độ cao |
| Chế độ gió: | Tuỳ chỉnh điều khiển lên xuống tự động. Trái phải điều chỉnh tay |
| Công nghệ làm lạnh nhanh: | Turbo |
| Tiện ích | Chức năng tự làm sạch Self CleanChế độ Follow me
Chế độ ngủ Chế độ hẹn giờ tắt/bật điều hòa Tự động khởi động lại sau khi mất điện Chế độ hút ẩm |
| Kích thước – Khối lượng dàn lạnh: | Dài 80.5 cm – Cao 28.5 cm – Dày 19.4 cm – Nặng 8.1 kg |
| Kích thước – Khối lượng dàn nóng: | Dài 68.5 cm – Cao 43 cm – Dày 26 cm – Nặng 24 kg |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng: | Tối đa 20m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng-lạnh: | 8m |
| Kích thước ống đồng: | Φ 6.35/9.52 |
Máy lạnh Midea 1 HP MSAFII-10CRN8
Giá gốc là: 7.990.000₫.6.090.000₫Giá hiện tại là: 6.090.000₫.(Giá đã bao gồm 10% VAT)
- Công suất làm lạnh 1 HP, dành cho phòng có diện tích dưới 15 mét vuông.
- Chống ăn mòn, bám bẩn với lớp phủ vàng Golden Fin trên dàn nóng và lạnh.
- Làm lạnh chính xác tại vị trí đặt remote với cảm biến Follow Me.
- Loại bỏ bụi bẩn, phấn hoa, khói thuốc,… với bộ lọc bụi 2 lớp HD.
- Nhanh chóng làm lạnh cùng chế độ Turbo.
- An toàn cao với cơ chế cảnh báo rò rỉ gas.
- Kéo dài tuổi thọ máy nhờ chức năng tự làm sạch.
- Màn hình hiển thị nhiệt độ giúp quan sát, điều chỉnh nhiệt độ dễ dàng.












Đánh giá Máy lạnh Midea 1 HP MSAFII-10CRN8