| Model: | IDC18M2 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2026 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Loại máy lạnh: | Máy lạnh 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Kiểu dáng: | Máy lạnh treo tường |
| Công suất máy lạnh: | 2 HP |
| Tốc độ làm lạnh tối thiểu: | 3200 BTU |
| Tốc độ làm lạnh trung bình: | 18100 BTU |
| Tốc độ làm lạnh tối đa: | 20506 BTU |
| Công nghệ Inverter: | Có Inverter |
| Tem năng lượng: | 5 sao |
| Làm lạnh nhanh: | Powerful |
| Khả năng lọc khí: | Lọc bụi mịn PM 2.5 |
| Khử mùi máy lạnh: | Lọc khí khử mùi bằng ion |
| Chế độ gió: | Tự động điều khiển hướng gió Dual Vane |
| Chế độ hẹn giờ: | Có |
| Tự chẩn đoán lỗi: | Có |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Xua muỗi: | Không |
| Khả năng khử ẩm máy lạnh: | Không |
| Lưu lượng gió dàn lạnh: | 19 – 15 – 13 – 10.5 m³/phút |
| Lưu lượng gió dàn nóng: | 31.0 m³/phút |
| Độ ồn trung bình (dB) : | 42/53 dB |
| Độ ồn dàn lạnh: | 47/42/34/31 dB |
| Độ ồn dàn nóng: | 53 dB |
| Gas sử dụng: | Gas R32 |
| Phạm vi hiệu quả: | Từ 15 – 20m² |
| Tiêu thụ điện: | 5.3 kW |
| Kích thước dàn lạnh (RxSxC): | Dài 895 mm – Rộng 307 mm – Cao 235 mm |
| Kích thước dàn nóng (RxSxC): | Dài 770 mm – Rộng 545 mm – Cao 288 mm |
| Khối lượng dàn lạnh: | 11 kg |
| Khối lượng dàn nóng: | 30.3 kg |
| Kết nối Wifi: | Có |
Máy lạnh LG Inverter 2 HP IDC18M2
Giá gốc là: 23.790.000₫.21.590.000₫Giá hiện tại là: 21.590.000₫.(Giá đã bao gồm 10% VAT)
- Công suất 2 HP (18.100 BTU) phù hợp làm mát cho phòng diện tích khoảng 20 – 30m².
- Dual Inverter kết hợp Kw Manager và Energy Ctrl 4 mức hỗ trợ tiết kiệm điện hiệu quả.
- Chế độ Jet Cool đẩy nhanh tốc độ làm lạnh, hữu ích khi cần làm mát không gian trong thời gian ngắn.
- Hệ thống đảo gió tự động 4 chiều cùng cánh vẫy kép Dual Vane giúp phân bổ luồng khí rộng và dễ chịu hơn.
- Bộ lọc gồm màng lọc sơ cấp, lọc PM2.5 và tạo ion hỗ trợ giảm bụi mịn, góp phần giữ không khí trong lành.
- Tích hợp Wi-Fi điều khiển qua điện thoại, AI Air điều chỉnh theo thói quen, kèm tự làm sạch, tự chẩn đoán lỗi,…








Đánh giá Máy lạnh LG Inverter 2 HP IDC18M2