| Model: | IEC24M2 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2026 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Loại máy lạnh: | Máy lạnh 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Kiểu dáng: | Máy lạnh treo tường |
| Công suất máy lạnh: | 2.5 HP |
| Tốc độ làm lạnh tối thiểu: | 3500 BTU |
| Tốc độ làm lạnh trung bình: | 22000 BTU |
| Tốc độ làm lạnh tối đa: | 24500 BTU |
| Công nghệ Inverter: | Có Inverter |
| Tem năng lượng: | 5 sao |
| Làm lạnh nhanh: | Powerful |
| Khả năng lọc khí: | Lọc bụi mịn PM 2.5 |
| Khử mùi máy lạnh: | Lọc khí khử mùi bằng ion |
| Chế độ gió: | Làm lạnh nhanh, hướng gió dễ chịu |
| Chế độ hẹn giờ: | Có |
| Tự chẩn đoán lỗi: | Có |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Xua muỗi: | Không |
| Khả năng khử ẩm máy lạnh: | Không |
| Lưu lượng gió dàn lạnh: | 19 – 15 – 13 – 10.5 m³/phút |
| Lưu lượng gió dàn nóng: | 49.0 m³/phút |
| Độ ồn trung bình (dB) : | 42/55 dB |
| Độ ồn dàn lạnh: | 47/41/37/32 dB |
| Độ ồn dàn nóng: | 55 dB |
| Gas sử dụng: | Gas R32 |
| Phạm vi hiệu quả: | Từ 15 – 20m² |
| Tiêu thụ điện: | 6.45 kW |
| Kích thước dàn lạnh (RxSxC): | Dài 998 mm – Rộng 345 mm – Cao 210 mm |
| Kích thước dàn nóng (RxSxC): | Dài 870 mm – Rộng 650 mm – Cao 330 mm |
| Khối lượng dàn lạnh: | 11 kg |
| Khối lượng dàn nóng: | 42.7 kg |
| Kết nối Wifi: | Có |
Máy lạnh LG Inverter 2.5 HP IEC24M2
Giá gốc là: 22.890.000₫.21.590.000₫Giá hiện tại là: 21.590.000₫.(Giá đã bao gồm 10% VAT)
- Máy lạnh 2.5 HP làm mát không gian 30 – 40m², phù hợp phòng khách hoặc khu sinh hoạt chung gia đình.
- Dual Inverter, Kw Manager và Energy Ctrl 4 mức kiểm soát năng lượng, giúp máy vận hành ổn định.
- Jet Cool làm lạnh nhanh, đảo gió lên xuống tự động giúp luồng khí mát tỏa đều khắp phòng rộng.
- Màng lọc thô và bộ lọc PM2.5 giữ bụi thô, bụi mịn, cải thiện chất lượng không khí trong phòng.
- Thổi gió dễ chịu và chế độ ngủ đêm hỗ trợ giảm buốt lạnh, phù hợp gia đình có trẻ nhỏ, người lớn tuổi.
- Kết nối Wi-Fi điều khiển bằng điện thoại, kết hợp chức năng tự làm sạch dàn lạnh, giúp dùng máy thuận tiện hơn.








Đánh giá Máy lạnh LG Inverter 2.5 HP IEC24M2