| Model: | IDC24M2 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2026 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Loại máy lạnh: | Máy lạnh 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Kiểu dáng: | Máy lạnh treo tường |
| Công suất máy lạnh: | 2.5 HP |
| Tốc độ làm lạnh tối thiểu: | 3500 BTU |
| Tốc độ làm lạnh trung bình: | 22000 BTU |
| Tốc độ làm lạnh tối đa: | 24500 BTU |
| Công nghệ Inverter: | Có Inverter |
| Tem năng lượng: | 5 sao |
| Làm lạnh nhanh: | Powerful |
| Khả năng lọc khí: | Lọc bụi mịn PM 2.5 |
| Khử mùi máy lạnh: | Lọc khí khử mùi bằng ion |
| Chế độ gió: | Tự động điều khiển hướng gió Dual Vane |
| Chế độ hẹn giờ: | Có |
| Tự chẩn đoán lỗi: | Có |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Xua muỗi: | Không |
| Khả năng khử ẩm máy lạnh: | Không |
| Lưu lượng gió dàn lạnh: | 19 – 15 – 13 – 10.5 m³/phút |
| Lưu lượng gió dàn nóng: | 49.0 m³/phút |
| Độ ồn trung bình (dB) : | 42/55 dB |
| Độ ồn dàn lạnh: | 47/41/37/32 dB |
| Độ ồn dàn nóng: | 55 dB |
| Gas sử dụng: | Gas R32 |
| Phạm vi hiệu quả: | Từ 15 – 20m² |
| Tiêu thụ điện: | 6.45 kW |
| Kích thước dàn lạnh (RxSxC): | Dài 998 mm – Rộng 345 mm – Cao 210 mm |
| Kích thước dàn nóng (RxSxC): | Dài 870 mm – Rộng 650 mm – Cao 330 mm |
| Khối lượng dàn lạnh: | 11 kg |
| Khối lượng dàn nóng: | 42.7 kg |
| Kết nối Wifi: | Có |
Máy lạnh LG Inverter 2.5 HP IDC24M2
Giá gốc là: 29.990.000₫.28.690.000₫Giá hiện tại là: 28.690.000₫.(Giá đã bao gồm 10% VAT)
- Công suất 2.5 HP (22.000 BTU) đáp ứng nhu cầu làm mát cho không gian rộng khoảng 30 – 40m².
- Dual Inverter kết hợp Kw Manager và Energy Ctrl 4 mức giúp chủ động kiểm soát điện năng.
- Chế độ Jet Cool tăng tốc làm lạnh, hỗ trợ hạ nhiệt nhanh khi phòng đông người hoặc thời tiết oi nóng.
- Cánh vẫy kép Dual Vane cùng đảo gió tự động 4 chiều giúp luồng khí lan tỏa rộng và dễ chịu hơn.
- Hệ thống lọc gồm ion, màng lọc sơ cấp và bộ lọc PM2.5 hỗ trợ giảm bụi mịn, góp phần giữ không khí trong lành.
- Điều khiển bằng điện thoại qua Wi-Fi kết hợp AI Air tự điều chỉnh chế độ làm lạnh theo thói quen và môi trường sử dụng.






Đánh giá Máy lạnh LG Inverter 2.5 HP IDC24M2